Ruka hadi maudhui
ONA Pro
Habari

Matangazo · 2 dak. kusoma

Mpya: siku za studio ya picha Dar es Salaam

Picha za watu, bidhaa na timu, zinazopatikana kwa nusu siku.

Na ONA Pro ·

Mara mbili kwa mwezi, ONA Pro inafungua studio yake kwa picha za watu, bidhaa na timu. Vipindi vinahifadhiwa kwa nusu siku na vinajumuisha urekebishaji wa picha na makabidhiano kwa vipimo vya wavuti na uchapishaji.

Kuhifadhi nafasi, tuandikie WhatsApp au tumia fomu ya mawasiliano kisha uchague “Upigaji Picha”.

ShirikiWhatsAppXFacebookLinkedIn

Maoni (0)

  • Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza.