Ruka hadi maudhui
ONA Pro
Habari

Tasnia · 5 dak. kusoma

Maswali matano ambayo vituo vya TV huuliza kabla ya kuagiza kipindi

Kuwa na majibu ya wazi ya maswali haya matano kabla ya kuingia kwenye mkutano.

Na ONA Pro ·

Baada ya mikutano mingi ya kuwasilisha mawazo, maswali yaleyale hujirudia. Jiandae nayo, na mazungumzo hubadilika.

  1. Ni cha nani? Taja watazamaji, si “kila mtu”.
  2. Kwa nini sasa? Nini kinafanya huu kuwa msimu sahihi?
  3. Kinaweza kuendelea? Kipindi kinahitaji msimu wa pili na wa tatu.
  4. Kipindi cha kwanza kinaonekanaje? Leta tukio, si muhtasari.
  5. Nani atakikabidhi? Onyesha timu na ratiba.

Tuko tayari wakati wote kumsaidia mwagizaji au mbunifu kunoa majibu haya.

ShirikiWhatsAppXFacebookLinkedIn

Maoni (0)

  • Bado hakuna maoni. Kuwa wa kwanza.